கலைஞர்கள் சங்கமத்தில் இரத்தினசிங்கம் கொலின் குறூஸ் ஊடகர் (பிராண்ஸ்) சிறப்பிக்கின்றார் இவர் அறிப்பாளராகவும், தொழில் நுட்பவியலாளராவும், மேடை, தொலைக்காட்சிக்குள் தான் செயல்படுகள் என கலந்துகொண்டு தனது ஊடக பணத்‌தையை யும் தான் கடந்து வந்தபாதைகள் பற்றியும் மேடை நிகழ்வுகள் பற்றியும் இனி எடுக்க இருக்கும் முயற்சிகள் என பல விடையங்களையும் பகிந்து கொண்டார் நேர்காணல் ஊடகவியலாளர் ஆய்வாளர் முல்லைமோகன் இன்நிகழ்வை STS தமிழ் தொலைக்காட்சியில்,இரவு 8.00 மணிக்கு தொழில் நுட்ப உதவி செல்வா வீடியோ செல்வா சுவிஸ் தொழில் நுட்ப உதவி பிரகாஸ் பிரான்ஸ் தொழில் நுட்ப உதவி சிறிதர் லவ்டன் படத்தொகுப்பு தொழில் நுட்பம் தேவதி தேவராசா தயாரிப்பு STS தமிழ் தொலைக்காட்சி 02.01.2022 இரவு 8 மணிக்கு இணைந்து பாருங்கள் STS தமிழ் தொலைக்காட்சியில்

Today: 6

Schreibe einen Kommentar

Deine E-Mail-Adresse wird nicht veröffentlicht. Erforderliche Felder sind mit * markiert.